Cổng từ an ninh RFID
SKU: RFID Liên hệ báo giá
Xem chi tiết
Danh mục: Cổng từ an ninh, Cổng dò kim loại
Liên hệ để nhận báo giá nhanh trong 30 phút
Mô tả sản phẩm Cổng dò kim loại ZK – D2180S là dòng cổng dò kim loại của hãng Zkteco. Cổng được ứng dụng công nghệ hiện đại để dò tìm các vật thể lạ bằng kim loại như dao, súng,… Cổng cũng tích hợp thêm các tính năng phụ như mật khẩu điều khiển, … Thông số kỹ thuật Thông số kỹ thuật Nguồn điện AC8…
| Thông số kỹ thuật | |
| Nguồn điện | AC85 V-264 V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ – +50℃ |
| Tần số hoạt động | 4KHZ—8KHZ |
| Kích thước chuẩn bên ngoài | 2200x800x580 mm (Cao x Rộng x Sâu) |
| Kích thước chuẩn bên trong | 2100x700x500 mm |
| Kích thước bao bì của cửa | 2260*650*260mm |
| Kích thước bao bì đơn vị diều khiển | 780*390*250 mm |
| Trong lượng phủ bì | 70 kg |
Liên hệ tư vấn qua số điện thoại: 0905 295 337
Mở app Zalo trên điện thoại → chạm biểu tượng quét QR ở góc trên → quét mã này để kết bạn ngay.
Hoặc gọi trực tiếp: 0905 295 337