Cổng quay siêu thị AC - 09C
Danh mục: Phụ kiện yêu cầu, Cổng quay siêu thị
Liên hệ để nhận báo giá nhanh trong 30 phút
Cổng quay siêu thị AC - 09C là một trong những thiết bị kiểm soát, hướng dẫn người ra vào tại các lối đi, quầy tính tiền siêu thị. Khác với những cổng quay thông thường, AC - 09C được thiết kế chắc chắn, chất liệu thép không gỉ an toàn khi sử dụng lâu dài. Nếu bạn đang tìm kiếm hệ thống cổng quay siêu thị, sản phẩm dướ…
Mô tả sản phẩm
Cổng quay siêu thị AC - 09C là một trong những thiết bị kiểm soát, hướng dẫn người ra vào tại các lối đi, quầy tính tiền siêu thị. Khác với những cổng quay thông thường, AC - 09C được thiết kế chắc chắn, chất liệu thép không gỉ an toàn khi sử dụng lâu dài. Nếu bạn đang tìm kiếm hệ thống cổng quay siêu thị, sản phẩm dưới đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo. Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn rõ hơn nhé.
Thông số kỹ thuật
| Tên gọi | Cổng quay siêu thị AC - 09C |
| Mô hình | HBE-AC-09C |
| Tự động | Đúng |
| Kích thước | 2430 x 1830 x 1008mm |
| Cân nặng | 30kg |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt | Chromeplate |
| Gói | Thùng carton |
| Nguồn điện | AC230V/50-60Hz |
| MOQ | 1 CÁI |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Số lượng tải container | 20GP: 60 chiếc |