Cổng quay siêu thị AC-20
Danh mục: Phụ kiện yêu cầu, Cổng quay siêu thị
Liên hệ để nhận báo giá nhanh trong 30 phút
Siêu thị là nơi thực hiện chức năng bán lẻ - bán hàng hóa trực tiếp cho người tiêu dùng. Đây là một kênh phân phối ở mức phát triển cao, được quy hoạch và tổ chức kinh doanh dưới hình thức những cửa hàng quy mô, có trang thiết bị và cơ sở vật chất hiện đại, văn minh, do thương nhân đầu tư và quản lý, được Nhà nước cấp …
Mô tả sản phẩm
Siêu thị là nơi thực hiện chức năng bán lẻ - bán hàng hóa trực tiếp cho người tiêu dùng. Đây là một kênh phân phối ở mức phát triển cao, được quy hoạch và tổ chức kinh doanh dưới hình thức những cửa hàng quy mô, có trang thiết bị và cơ sở vật chất hiện đại, văn minh, do thương nhân đầu tư và quản lý, được Nhà nước cấp phép hoạt động. Do vậy, để bộ máy siêu thị hoạt động tốt, đảm bảo trật tự an ninh, cần được trang bị nhiều thiết bị kiểm soát khác nhau. Một trong những thiết bị không thể thiếu là Cổng quay siêu thị AC-20.
Thông số kỹ thuật
| Sự miêu tả | Cổng siêu thị |
| Mô hình | HBE-AC-20 |
| Tự động | Không |
| Kích thước | 1100 x 900 x 900 mm |
| Cân nặng | 24kg |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt | Chromeplate |
| Gói | Thùng carton |
| Kích thước thùng carton | 1150 x 900 x 210mm |
| MOQ | 1 CÁI |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Số lượng tải container | 20GP 110 chiếc |